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CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO

MALENGO SACCOS LTD 

6 Julai, 2017

TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA KAWAIDA

Ndugu Wanachama: 

Kama sehemu ya kumi (10) ya katiba yetu inayoagiza kuwa kutakuwa na mkutano 

mkuu wa kawaida ambao utafanyika muda wowote katika mwaka.  Bodi ya Malengo 

SACCOS Limited inatoa Tangazo la kuitisha Mkutano mkuu wa kawaida wa 

wanachama wa Malengo SACCOS LTD utakaofanyika siku ya jumamosi, tarehe 5

Augosti, 2017 kuanzia saa (4:00) nne kamili asubuhi katika Ukumbi Landmark hotel.

Agenda za Mkutano huo zitakuwa kama zifuatazo: 

i) Kuthibitisha akidi kabla ya kuanza mkutano.

ii) Kuthibitisha tangazo la Mkutano Mkuu.

iii) Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa mkutano uliopita.

iv) Yatokananayo.

v) Kupokea na kujadili taarifa ya maendeleo ya utekelezaji kutoka kwa Bodi.

vi) Kufanya uchaguzi wa viongozi

vii) Kuweka ukomo wa madeni chini ya sheria ya vyama vya Ushirika.

viii) Kupitisha kiasi cha kipya cha juu cha mkopo na utaratibu mpya wa 

dhamana

ix) Kupitisha aina mpya ya mkopo(product) 

x) Kuthibitisha kuingizwa kwa wanachama wapya na kufukuzwa kwa 

wanachama ikibidi.

xi) Kuzungumzia mambo yote yanayohusu maendeleo ya chama kwa ujumla 

na kutoa maelezo ya utekelezaji kwa bodi ya chama.  
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Fomu za kugombea uongozi zinapatikana ofisini, zirejeshwe kabla ya tar 23 Julai, 
2017, nafasi za uongozi zinazotakiwa kujazwa ni wajumbe wa bodi na wajumbe wa 
kamati ya usimamizi.

Mwanachama mwenye hoja yoyote ya kujadiliwa kwenye mkutano huu aifikishe hoja 
yake kwa maandishi kwa Mwenyekiti wa Chama siku tatu kabla ya Mkutano.

NB: Kutokufika kwenye mkutano bila sababu ya msingi utatozwa adhabu ya sh 
40,000/= na kuchelewa kwenye mkutano kwa kila nusu saa utatozwa sh 10,000/=

Pamoja na Salamu za Ushirika

……………………………………..

Imani Mwendamseke

MWENYEKITI

Nakala: 

1) Mrajisi wa Vyama vya Ushirika, Kinondoni, SLP 31902, DSM
2) Afisa Ushirika wa Manispaa ya Kinondoni, SLP 31902 DSM


